Muundo wa Ada
Muundo wa Ada za Programu
| Kozi | Ada ya Masomo | Registration Fee | Transcript Fee | Malipo ya moja kwa moja | Jumla |
|---|---|---|---|---|---|
| Stashahada ya juu na Shahada ya kwanza ya Uhusiano wa Kimataifa | 2,055,000 | 0 | 0 | 0 | 2,055,000 |
| Stashahada ya juu na Shahada ya kwanza ya Utawala na Uongozi wa Kimkakati | 2,055,000 | 0 | 0 | 0 | 2,055,000 |
| Stashahada ya Uzamili ya Uongozi wa Kimataifa | 0 | 0 | 0 | 3,520,000 | 3,520,000 |
| Stashahada ya Uzamili ya Diplomasia ya Uchumi | 0 | 0 | 0 | 3,520,000 | 3,520,000 |
| Stashahada ya Uzamili ya Amani na Menejimenti ya Migogoro | 0 | 0 | 0 | 3,520,000 | 3,520,000 |
| Shahada ya Uzamili ya Utawala wa Kimkakati | 0 | 0 | 0 | 6,055,000 | 6,055,000 |